Online Form

THEMI HILL PRIMARY SCHOOL
SHULE YA MSINGI YENYE MCHEPUO WAKIINGEREZA.

S.L.P. 1164 TABORA; SIMU 0754 488434 /0756069872/ 0737085479/0782596800

FOMU YA KUJIUNGA NA SHULE YA KUTWA, MWAKA WA MASOMO 2024

Mpendwa Mzazi/Mlezi,
Hongera sana kwa kuchagua THEMI HILL. “English Medium Primary School” kuwa shule ya mwanao.
Shule yetu imesajiliwa na kupewa namba TB.01/7/E.A003 kwa Pre — Primary na Namba TB.01/7/003
kwa Primary. Shule hii inafundisha masomo yote kwa lugha ya Kiingereza isipokuwa Kiswahili na
Kifaransa kama masomo yanayojitegemea. Shule ipo katika mtaa wa Uledi, kata ya Ipuli ndani ya
Manispaa ya Tabora. Shule pia ina nafasi, ardhi ya kutosha na mazingira mazuri ya kujifunzia na kulelea
watoto.
Themi hill inatoa elimu ya awali kwa miaka miwili hadi mitatu kulingana na umri na uwezo wa mtoto
(Montessori, Kindergatten na Prep . Class). Elimu ya msingi hutolewa kwa miaka saba.
Shule inatoa milo miwili (2) kwa wanafunzi wa kutwa. Hairuhusiwi kabisa kwa mtoto kuleta chakula,
kitafunwa au kinywaji chochote kutoka nyumbani isipokuwa maji tu.
Shule inapokea na kusajili watoto kwa madarasa ya awali na msingi kuanzia umri wa miaka minne.

Shule pia inapokea watoto kujiunga na darasa la kwanza kwa kufaulu mtihani kwa wastani wa alama 60.

MICHAEL STEPHEN MAMBO
MKURUGENZI



Online Form

MAHITAJI

1.0: ADA

1.1.

2.0:

WANAFUNZI WA KUTWA
a) Ada ya usajili kwa wanafunzi wa awali au msingi ni shs 50,000/-. Zitalipwa mara moja

tu mtoto anapoingia shuleni.

b) Ada ya shule kwa mwaka inalipwa kwa awamu mbili.
c) Ada inaweza pia kulipwa kwa awamu tatu.
Madarasa ya awali  900,000/= 450,000/= x 2)
Darasala 1-VI 900,000/=(450,000/=x 2)

Usafiri 400,000/= (200,000/= x 2)

d) Kitambulisho (KG I tu, kwa watoto wa Kutwa) 5,000/=

STATIONERY NA VITABU:

Wanafunzi wanapaswa kujitegemea kwa stationary. Wazazi mnatakiwa kuwanunulia watoto
madaftari ya kutosha kulingana na mwongozo wa shule na kutegemeana na darasa mtoto alipo.
Watoto wanatakiwa pia kuwa na ruler, penseli, kifutio, kalamu na ‘Mathematical Sets’ kulingana na

maelekezo ya shule. Kila mwanafunzi atatakiwa kuchangia rimu mbili za karatasi

(photocopy)

Ada ya muhula wa kwanza ilipwe kabla ya shule kufunguliwa mwezi Januari.

Ada ya muhula wa pili ilipwe mwezi Juni
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3.0: SARE ZA SHULE
2.3.1: Wasichana ni jozi mbili zinapatikana shuleni kwa bei ya shs. 50,000/-
2.3.2: Wavulana ni jozi mbili zinapatikana shuleni kwa shs 50,000/-
2.3.3: Masweta 2 kwa shs 32,000/- (Zenye nembo ya shule)
2.3.5: Jozi moja za viatu vya shule (rangi nyeusi) Vinapatikana shuleni kwa shs. 35,000/=@ 1Pair
2.3.6: Tai 2 sawa na shs 8,000/-.
2.3.7: Soksi za shule pair 2 kwa shs 14,000/-
2.3.7: T-Shirt ya shule pair 1 kwa shs 10,000/-
2.3.8: Track suit dark blue au blue pair 1 kwa shs 30,000/- (yenye nembo ya shule)

VIFAA VYOTE NA USAJILI VILIPWE
ACCESS BANK - THERESIA MAMBO
A/C NO 1021101250078

ANGALIZO:

SARE ZOTE ZINAPATIKANA SHULENI KWA BEI ILIYOPANGWA.
Kumbuka nakala ya cheti cha kuzaliwa wakati wa kumwandikisha mtoto au kadi ya clinic, passport 3
na spring file 2
Fedha zote zilipwe bank. Wakati wa likizo
CRDB — Tabora THEMI HILL SCHOOL DEV. ACCOUNT
A/C01J1084825800
NMB — TABORA THEMI HILL SCHOOLS A/C NO. 51010006927
EXIM BANK (TANZANIA LIMITED) - TABORA
A/C 0270000559
ACCESS BANK — TaboraTHEMI HILL SCHOOL LIMITED
A/C NO 1024100407195

Kumbuka kuandika jina la mwanao kwenye PAY — IN — SLIP.



Picha ya mtoto

FOMU YA MAOMBI

Online Form

Themi Hill Schools
S.L.P 1164,
TABORA.

Ninayo furaha kuomba mwanangu kuwa mmoja wa wanafunzi wa Themi hill school. Hii ni baada ya kusoma

maelekezo ya kwenye fomu na kuridhika.

TAARIFA ZAMTOTO

1. Jina la ukoo:

2. Majina ya kwanza:

3. Tarehe ya kuzaliwa:  Siku: Mwezi: Mwaka:
4. Jinsia: Mwanaume: Mwanamke:
5. Utaifa:

6. Anwani kamili ya Anapoishi:

7. Ninaomba nafasi ya KG 1: KG 2: Prep: Darasa:

8. Onyesha pia shule nyingine ambazo mtoto amesoma

9. Jinalashule:

Darasa: Mwaka: Lugha iliyotumika (Kiingereza /Kiswahili)
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TAARIFA ZA WAZAZI | WALEZI

Jina la baba mzazi au mlezi:

1. Kazi yake:

2. Dini yake:

3. Anuani yake:

4. Nambari ya simu: Nyumbani: Ofisini:

-Jina la Mama Mzazi / Mlezi: Simu:

N.B: Tafadhali jaza fomu kwa herufi kubwa na irudishe shuleni kabla ya siku saba tangu uichukue. Siku ya

kurudisha fomu utaelekezwa tarehe ya mtoto wako kufanya mtihani.



