



**FOMU YA MAOMBI YA KUJIUNGA KIDATO CHA KWANZA, 2021**

**AINA YA FOMU: Mtandao**

Picha

**TAFADHALI JAZA FOMU HII KWA HERUFI KUBWA**

**TAFADHALI JAZA FOMU HII KWA HERUFI KUBWA**

**A. TAARIFA ZA MWANAFUNZI**

1. Jina kamili la Mwanafunzi: \_\_\_\_\_
2. Tarehe ya Kuzaliwa: \_\_\_\_\_
3. Mahali ulipozaliwa: \_\_\_\_\_
4. Mahali unapoishi: Mkoa: \_\_\_\_\_ Wilaya: \_\_\_\_\_ Mtaa/Kijiji \_\_\_\_\_
5. Sanduku la Posta: \_\_\_\_\_
6. Dini: \_\_\_\_\_ Kabila: \_\_\_\_\_
7. Jina la Baba/Mlezi: \_\_\_\_\_  
Kazi: \_\_\_\_\_ Mahali pa kazi: \_\_\_\_\_  
Simu ya Baba/Mlezi 1: \_\_\_\_\_ Simu ya Baba/ Mlezi 2: \_\_\_\_\_
8. Jina la Mama/Mlezi: \_\_\_\_\_  
Kazi: \_\_\_\_\_ Mahali pa kazi: \_\_\_\_\_  
Simu ya Mama/Mlezi 1: \_\_\_\_\_ Simu ya Mama/Mlezi 2: \_\_\_\_\_



## B. AHADI YA MZAZI/MLEZI

Iwapo mwanangu atachaguliwa kujiunga na Shule ya Sekondari THEMI HILL:

1. Niko tayari kufuata sheria na taratibu zote za shule.
2. Niko tayari kulipa ada ya shule ya mihula yote na kutimiza mahitaji yote ya shule.

Tarehe: \_\_\_\_\_ Sahihi ya Mzazi/Mlezi: \_\_\_\_\_

## C. AHADI YA MWANAFUNZI:

Iwapo nitachaguliwa kujiunga na Shule ya Sekondari Them Hill ninaahidi kutii sheria na taratibu zote na kufikia viwango vya kitaaluma vinavyotakiwa na shule.

Tarehe: \_\_\_\_\_ Sahihi ya Mwanafunzi: \_\_\_\_\_

## D. TAARIFA YA MWANAFUNZI KUTOKA KWA MWALIMU MKUU WA SHULE YA MSINGI ALIYOSOMEA

*(Tafadhali peleka fomu hii kwa Mwalimu Mkuu wa Shule ya Msingi uliyosomea na umwombe akujazie taarifa zinazohitajika kwa usahihi kisha aweke sahihi)*

1. Jina la Shule ya Msingi: \_\_\_\_\_
2. Sanduku la Posta: \_\_\_\_\_
3. Majina kamili ya mwanafunzi kama alivyosajiliwa Mtihani wa Darasa la Saba: \_\_\_\_\_
4. Mwaka wa kumaliza darasa la 7: \_\_\_\_\_
5. Namba ya Mtihani wa Darasa la Saba: \_\_\_\_\_
6. Namba ya PREMS ya Mwanafunzi: \_\_\_\_\_

## MAENDELEO YA KITAALUMA YA MWANAFUNZI SHULE YA MSINGI

Darasa	Hisabati	Eng	Kisw	M.Jamii	Sayansi	Nafasi darasani	Jumla ya wanafunzi
V							
VI							
VII							



7. Tabia na mwenendo wa mwanafunzi:

\_\_\_\_\_

\_\_\_\_\_

Jina la Mwalimu Mkuu: \_\_\_\_\_

Sahihi: \_\_\_\_\_ Tarehe: \_\_\_\_\_

Muhuri wa Shule: \_\_\_\_\_

**MAELEKEZO MUHIMU:-**

Mtihani utafanywa kwa lugha ya Kiswahili na wanafunzi watapimwa katika masomo yafuatayo: **Hisabati, Kiingereza, Kiswahili, Sayansi na Maarifa ya Jamii.**

1. Taarifa zisizo sahihi au za uongo zitapelekea kutokusajiliwa.
2. Mtihani wa kujiunga utafanyika:  
Shule ya Sekondari THEMI HILL, Ipuli karibu na Mnadani barabara ya kwenda Nzega Jumamosi, tarehe 17 OKTOBA 2020 NA Jumamosi 31 OKTOBA kuanzia saa 02.00 asubuhi.
3. Siku ya Mtihani mwanafunzi awasilishe **risiti ya malipo na hati ya utambulisho iliyoambatanishwa, kabla ya kuingia chumba cha mtihani.**
4. Andika Jina lako kamili kama lilivyosajiliwa kwenye mthihani wa Darasa la saba.
5. Gharama ya Fomu ya Maombi ya Kujiunga ni Tsh. **20,000/=**. Fedha hii iwekwe kwenye akaunti za Benki za shule:

**CRDB A/C: 01J1084825800 THEMI HILL SCHOOL DEV. ACCOUNT**  
**EXIM A/C: 0270000559 THEMI HILL SCHOOLS**

**HATI YA UTAMBULISHO**  
**SHULE YA SEKONDARI THEMI HILL**  
**S.L.P 1164, IPULI – TABORA**

Picha

Jina: \_\_\_\_\_

Fomu Na: \_\_\_\_\_ Jinsi: \_\_\_\_\_

**MUHIMU:** Tafadhali njoo na kalamu, penseli, ufutio, na rula kwa ajili ya Mtihani wa kujiunga.